Skip to main content

KIGAMBONI-KIDETE INASEMA HAPANA KWA BANDARI KAVU!!!!

118 Comments

M
MOSES ZAHORO Verified
1 month ago

Near the school

H
Hosea MWAKYOMA Verified
1 month ago

Sio sehemu sahihi ya Kujenga BANDARI KAVU.

L
Lemky Ally Verified
1 month ago

Hivi ICD kwa Kigamboni kwa nini zisipelekwe kujengwa kwenye maeneo ya vinwanda huku Kisarawe II na Mwasonga ndiko kwenye maeneo makubwa na yalio wazi kwa shughuli hizo sio kwenye maeneo yenye makaazi ya watu ,,, hasa hapo Kibugumo kuna shule tatu(3), hapo kwenda kuharibu watoto wa shule hizo

Y
Yahaya Baraka Mlavwasi Verified
1 month ago

Ifike mahali maeneo ya makazi yabaki kuwa maeneo ya makazi,hizi huduma za bandari zitengewe eneo na barabara yake

R
Rahma JABEY Verified
1 month ago

binafsi ninapinga ujenzi wa Bandari kavu kwasabu itaongeza msomangamo wa magari kutokana na ufinyu wa barabara pia ni hatarishi kwa wakazi hata hivyo changamoto usalama wa utakuwa hatarini

M
Macdona Masali Verified
1 month ago

Hatutaki kero kwenye makazi. Pelekeni Kwara

M
Melania Mlelwa Verified
1 month ago

I sign, in support of this petition, as a land owner in the Kidete community. The proposed develpment site is located within a residential area, with multiple schools, and hospital. This location is not suitable for the construction of a large sale, commercial land depot. Heavy goods vehicles will cause a hazard to children travelling to school, unaccetable road congestion, noise pollution, air polution and enviromental damage. Such a development should be relocated outside the city.

P
Prince255 Jrjenje Verified
1 month ago

I’d like to share my personal opinion.ā€

D
Denis Mbulule Verified
1 month ago

Si vyema ICD kuwepo karibu na Makazi ya watu. ICD zielekezwe maeneo stahiki yaliyotengwa kwaajili yao. Miundombinu ya Barabara haitoshelezi kuhudumia ICD na wananchi kwa wakati mmoja

C
Christian Israel Verified
1 month ago

It will lead to a heavy traffic due to narrow roads arround Kigamboni, the trucks will be occupying space

K
kadida makame Verified
1 month ago Featured

Kwanini tusitumie maeneo yalipo mbele zaidi ya mji kuweka bandari kavu? Hapa pana shule mbili ambazo zimekuwepo kwa muda mrefu zaidi na zinahitaji maeneo zaidi kwa ustawi wa watoto wa kitanzania,bandari kavu karibu na eneo la huduma kuu za serikali kwa wakazi wa kigamboni,zitakuja kutatiza upatikanaji mzuri wa huduma huko mbeleni na kufanya jitihada njema za ofisi nyingi za serekali zilizopo kuja kuwa na thamani iliyoshuka, kura ya hapana kuanzishwa kwa bandari kavu eneo la kibugumo s

S
Sinsina Ngozi Verified
1 month ago Featured

Eneo lile bila kuboresha miundombinu ya bara bara halitafaa kwa matumizi hayo kwanza itaongeza msongamano ambayo pia tyar ni mkubwa kulingana na ufinyu wa bara bara pia ni maeneo yenye shule. uhatari wake kwa wale watoto bila kutanua bara bara na kuweka mifumo mizuri ya maegesho

S
SUDI ABUBAKARI Verified
1 month ago

Sababu zimeelezwa wazi. Tujifunze athari zilizojitokeza kwenye bandari kavu zilizopo maeneo mengine ya mjini

D
Dotto Mnyadi Verified
1 month ago Featured

Hili si suala la kupinga maendeleo, bali ni kutetea maendeleo yanayozingatia usalama, afya, mazingira na ustawi wa wananchi. Ikiwa hata TASAC imesimamisha utoaji wa leseni mpya za Bandari Kavu Dar es Salaam ili kutathmini kwanza uwezo wa maeneo yaliyopo, basi ni muhimu ombi la ICD Kibugumo nalo lisubiri tathmini ya kina. Eneo hili ni la makazi liko karibu na shule na lina miundombinu finyu ya barabara. Maoni ya wananchi yasipuuzwe. Tunahitaji maendeleo, lakini si kwa gharama ya usalama na maisha

I
ISMAIL MOHAMED Verified
1 month ago Featured

Ninapinga Ujenzi wa Bandari Kavu katika eneo Hilo kutokana na uzoefu wa Adha ziletwazo na Bandari kavu kwenye maeneo ya Makazi

M
Maro Mchomu Verified
1 month ago

it will create environmental hazards to our children, students and the community as whole.

S
simenya kalufya Verified
1 month ago Featured

Because our lifestyle will at risk 1. Traffick jam will increase 2. Will be dangerous for the student around 3. So many things will change and make our life miserable

A
Asonga Ys Verified
1 month ago

Hii ni hatari