Sign Petition

uraia wa nchi mbili

47 Signatures Goal: 100,000

Watanzania tunaoishi nchi za nnje  tuungane pamoja kudai uraia wa nchi mbili uwepo ndani ya katiba yetu ili kudumisha udugu na umoja wetu popote pale tulipo duniani na pia kukuza maendeleo  ya kiuchumi na kisiasa kwa watanzania wote na nchi yetu kwa ujumla.

 IT IS TIME TO STAND UP AND BE COUNTED.

 

Sponsor

Diaspora

Links


Comment

40

Signatures

  • 2 years ago
    Lwise banduka United States
    2 years ago
  • 2 years ago
    Lwise banduka United States
    2 years ago
  • 2 years ago
    shwaib faraji United States
    2 years ago
  • 2 years ago
    Bernard Ngonyani United States
    2 years ago
  • 2 years ago
    Anansia Faraji United States
    2 years ago
  • 2 years ago
    Anand Faraji United States
    2 years ago
  • 2 years ago
    Jacqueline Faraji United States
    2 years ago
  • 2 years ago
    FADHILI TUGUTA United States
    2 years ago
  • 2 years ago
    Yohana Semhunge United States
    2 years ago
  • 2 years ago
    Baina Mukullasi United States
    2 years ago
  • 2 years ago
    salome mlay United States
    2 years ago
  • 2 years ago
    Makongoro Wassira United States
    2 years ago
  • 2 years ago
    Cesilia Francis Nere United States
    2 years ago
  • 2 years ago
    Dorothy Kachenje United States
    2 years ago
  • 2 years ago
    Saidi nusura United States
    2 years ago
See More