Sign Petition

SHIRIKI KUPINGA MAUAJI YA ALBINO TANZANIA

84 Signatures Goal: 100

Ndugu, Kwa muda mrefu sasa nchi yetu imekuwa ikikabiliwa na wimbi la mauaji ya ndugu zetu Albinos.Pamoja na kulaaniwa na wanajamii wengi na hatua mbalimbali ambazo serikali imejaribu kuzichukua,wimbi la mauaji limezidi kuenea.Hivi leo,wenzetu hawana amani tena ndani ya nchi.Maisha yao yanatishiwa kila kukicha. Wimbi hili limezidi kuipaka nchi yetu matope.Kama wanajamii,hatuwezi kukaa kimya.Ni wazi kwamba juhudi za ziada zinahitajika kutoka serikalini ili kukomesha mauaji hayo ambayo msingi wake ni imani potofu kwamba viungo au sehemu mbalimbali za mwili wa albino ni njia mojawapo ya kujipatia utajiri. Ni kwa kuzingatia hilo unaombwa kushiriki katika kupinga,kulaani na kuishinikiza serikali iongeze juhudi za kupambana na janga hili ambalo limeshakuwa la kitaifa.Unachotakiwa ni kutia sahihi.Zikitimia sahihi 100,000,zitapelekwa kwa Waziri mhusika kufikisha ujumbe kwamba juhudi za ziada zinahitajika.Tafadhali shiriki.Asante

1

Comment

67

Signatures

  • 2 months ago
    Keza Richard Tanzania
    2 months ago
  • 5 years ago
    cecy Satellite Provider
    5 years ago
  • 5 years ago
    Dr.munumba Tanzania, United Republic of
    5 years ago
  • 5 years ago
    Dr.munumba Tanzania, United Republic of
    5 years ago
  • 5 years ago
    Tumaini Msowoya Tanzania, United Republic of
    5 years ago
  • 6 years ago
    FIDELIS Kenya
    6 years ago
  • 6 years ago
    roseline Tanzania, United Republic of
    6 years ago
  • 6 years ago
    msafiri Tanzania, United Republic of
    6 years ago
  • 7 years ago
    Marcin JarzÄ…bek Poland
    7 years ago
  • 7 years ago
    MWAJABU A.DALLO India
    7 years ago
  • 7 years ago
    Benjamin Carew Luke United States
    7 years ago
  • 7 years ago
    Adam Canada
    7 years ago
  • 7 years ago
    Edward Manega Singapore
    7 years ago
  • 7 years ago
    Brade China
    7 years ago
  • 7 years ago
    anna China
    7 years ago
See More