SHIRIKI KUPINGA MAUAJI YA ALBINO TANZANIA

Ndugu, Kwa muda mrefu sasa nchi yetu imekuwa ikikabiliwa na wimbi la mauaji ya ndugu zetu Albinos.Pamoja na kulaaniwa na wanajamii wengi na hatua mbalimbali ambazo serikali imejaribu kuzichukua,wimbi la mauaji limezidi kuenea.Hivi leo,wenzetu hawana amani tena ndani ya nchi.Maisha yao yanatishiwa kila kukicha. Wimbi hili limezidi kuipaka nchi yetu matope.Kama wanajamii,hatuwezi kukaa kimya.Ni wazi kwamba juhudi za ziada zinahitajika kutoka serikalini ili kukomesha mauaji hayo ambayo msingi wake ni imani potofu kwamba viungo au sehemu mbalimbali za mwili wa albino ni njia mojawapo ya kujipatia utajiri. Ni kwa kuzingatia hilo unaombwa kushiriki katika kupinga,kulaani na kuishinikiza serikali iongeze juhudi za kupambana na janga hili ambalo limeshakuwa la kitaifa.Unachotakiwa ni kutia sahihi.Zikitimia sahihi 100,000,zitapelekwa kwa Waziri mhusika kufikisha ujumbe kwamba juhudi za ziada zinahitajika.Tafadhali shiriki.Asante

Discussion

No comments yet.

join the discussion

Recent signatures

  • username

    cecy, Satellite Provider

    4 years ago Comments: kwasasa mauaji ya albino yamepungua kutokana na wananchi wengi wamepata elimu kuhusu madhara ya kuwauwa albino kwani tunapoteza nguvu kazi ya taifa
  • username

    Dr.munumba, Tanzania, United Republic of

    5 years ago Comments: people are blinded by sin and got nothing left for humanity. U cant surprise whatever happens in this life is because when human being turns to be monster.... a true curse and only Jesus can save our transgression...
  • username

    Dr.munumba, Tanzania, United Republic of

    5 years ago Comments: people are blinded by sin and got nothing left for humanity. U cant surprise whatever happens in this life is because when human being turns to be monster.... a true curse and only Jesus can save our transgression...
See more

Petition highlights

There are no highlights yet.