Sign Petition

Snickly and Darhotwire(He must go)

3,771 Signatures Goal: 5,000

Kwa siku kadhaa Moderator wa Chatzone anayejulikana kam Snickly amekuwa akiwa nyanyasa watu kwa sababu zisizo na msingi, baadhi ya sababu hizo ni Mtu kumsalimia kwa kiswahili Kuwa mkali pindi anapoulizwa swali asilopenda Kuwa mjeuri na kutokubaliana na hali halisi. Naomba wale wote wanaotaka snickly aondolewe Darhotwire wasign hii petition na tukipata idadi ya majina 200 tunayapeleka kwa wahusika.

Comment

3739

Signatures

  • 2 years ago
    wpvoogpew Latvia
    2 years ago
  • 2 years ago
    Pharme979 Spain
    2 years ago
  • 2 years ago
    Pharma351 Italy
    2 years ago
  • 2 years ago
    Pharmk890 United States
    2 years ago
  • 2 years ago
    Pharme641 Ukraine
    2 years ago
  • 2 years ago
    bweoesc France
    2 years ago
  • 2 years ago
    qxeqaosx France
    2 years ago
  • 2 years ago
    ktsqaeq France
    2 years ago
  • 2 years ago
    sjtgjdjidr France
    2 years ago
  • 2 years ago
    touwysu Bosnia and Herzegovina
    2 years ago
  • 2 years ago
    lhwkxmmcjk Bosnia and Herzegovina
    2 years ago
  • 2 years ago
    rrobgiucmsb China
    2 years ago
  • 2 years ago
    pvjqmp United States
    2 years ago
  • 2 years ago
    adqwod Spain
    2 years ago
  • 2 years ago
    social bookmarking service Russian Federation
    2 years ago
See More